



TRADE UNION CONGRESS OF TANZANIA (TUCTA)

Office: HEADQUARTERS,
P.O. Box 15359, Tel: 2127281, Fax: 2127281/49
DAR-ES-SALAAM, TANZANIA
Website: www.tucta.or.tz
Email: tucta@tuctaor.tz na tucta2012@yahoo.com

PICHA

Fomu ya Kugombea Uongozi –TUCTA

(Imetayarishwa kwa Mujibu wa Kanuni na Katiba)

NAFASI YA UONGOZI UNAYOGOMBEA: _____

MKOA UNAOISHI SASA: _____ NAMBA YA SIMU _____

JINA LA CHAMA CHAKO: _____

A. TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

1. JINA KAMILI: _____

2. URAIA _____ MWAKA WA KUZALIWA _____ JINSIA _____

3. KAZI/AJIRA YAKO: _____

4. MWAKA WA KUJIUNGA NA CHAMA CHA WAFANYAKAZI _____

5. NAMBA YA KADI YA UANACHAMA CHAMA CHA WAFANYAKAZI _____

6. JINA NA ANUANI YA MWAJIRI: _____

7. KIWANGO CHA ELIMU NA FANI ULİYOSOMEA/ULIZOSOMEA
(Ambatisha Nakala za Vyeti vyote vya Taaluma kwa Uthibitisho)

AINA YA ELIMU YAKO <i>Shahada/stashahada/Astashahada/Cheti.</i>	CHUO/TAASISI	MWAKA WA KUHITIMU

B. TAARIFA NYINGINE MUHIMU ZA MGOMBEA

8. JE UNA UZOEFU WOWOTE WA UONGOZI/UTENDAJI KATIKA VYAMA VYA WAFANYAKAZI?: NDIYO [] HAPANA [], kama jibu ni ndiyo fafanua;-

Taja nafasi nyingine ya/za Uongozi Uliyonayo au ulizowahi kuzishika Nje ya mfumo wa Vyama vya Wafanyakazi. (Kama zipo)

- (a) _____
- (b) _____
- (c) _____
- (d) _____

9. Umeshawahi kushitakiwa Mahakamani kwa Kesi la jinai?. **NDIO** [] **HAPANA** []
Kama jibu ni **NDIO**, taja mwaka _____ je ulitiwa Hatiani? [] **HAPANA** []

10. TAJA SABABU KUU TATU (3) ZINAZOKUSHAWISHI UGOMBEE NAFASI HII?

1. _____
2. _____
3. _____

11. UTHIBITISHO

Mimi _____ niliyeweka saina yangu hapa nathibitisha kuwa maelezo yote niliyoyotoa ni ya kweli. Nathibitisha hayo nikitambua umuhimu na makusudi yake kwa mujibu wa **Katiba ya TUCTA** sanjari na **Sheria za Nchi**, na kwamba naweza kushitakiwa endapo itabainika maelezo niliyotoa si ya KWELI.

Saina ya Mwombaji: _____

Tarehe: _____

C: MAONI YA CHAMA SHIRIKI KUHUSU MGOMBEA

12. MAONI YA CHAMA SHIRIKI KUHUSU MGOMBEA

- (a) Nakiri kupokea Fomu ya Ndg: _____
Anayegombea nafasi ya Naibu Katibu Mkuu wa TUCTA. Nimeipokea leo tarehe ____/____/2024
- (b) Udhhamini wa Chama kwa Mgomba. Chama kinamtambua na kumdhhamini
Ndio [] **Hapana** []
- (c) Maoni ya Jumla ya Chama kuhusu Mgomba

Jina la Katibu Mkuu wa Chama _____

Saini: _____ **Mhuri wa Ofisi ya Chama Shiriki:-** _____

Tarehe _____

NAFASI HII NI KWA MATUMIZI YA OFISI-TUCTA TAIFA TU		
Afisa aliyepokea Fomu:-	Tarehe ya Kupokea Fomu	Maoni ya Kamati ya Uchaguzi
<i>Jina</i> _____	<u>Mhuri wa Ofisi-TUCTA</u>	AMEPITISHWA ()
<i>Saini:</i> _____		HAJAPITISHWA ()
SABABU ZA KUKATALIWA (Endapo Mgomba Hajapitishwa)		
_____ _____ _____ _____		

D. VIAMBATANISHO.

1. Taarifa Binafsi, 'Curriculum Vitae "CV`
2. Nakala za Vyeti vya taaluma
3. Nakala ya **Cheti cha Kuzaliwa**
4. Fomu ibandikwe **Passport Size** ya Rangi (yenye majina Nyuma)

E. SIFA ZA JUMLA KWA MGOMBEA

1. Hajawahi kushitakiwa kwa kesi/Jinai Mahakamani kwa kipindi kisichopungua miaka Mitatu (3) hadi wakati wa kuchukua Fomu hii
2. Mwadilifu, mwenye staha, mbunifu, mchapakazi, mweye nguvu ya hoja na mwepesi kujifunza na kushauriana na uongozi wa TUCTA juu ya mambo yanawayohusu wafanyakazi.
3. Mwenye uwezo thabiti kuwaunganisha viongozi wenzake na kuwa kiungo mzuri kati ya TUCTA na wadau wengine.

F. NAMNA YA KUPATA FOMU NA KUZITUMA.

1. Fomu zinapatikana katika Ofisi za TUCTA-DSM, pamoja na Ofisi za Makao Makuu ya Vyama Shiriki. Pia zaweza kupakuliwa kupitia tovuti ya TUCTA: www.tucta.or.tz
4. Mgombea ajaze nakala nakala TATU za Fomu, ambapo Nakala moja itawasilishwa kwa Ofisi ya Katibu Mkuu TUCTA, Moja itabaki kwa Katibu wa Chama Chake na Nyingine ni nakala ya Mgombea (atabaki nayo).
5. Fomu inayowasilishwa TUCTA ibandikwe 'Passport Size' ya Mgombea
6. Fomu zinaanza kuchukuliwa Tarehe **08/02/2024**, mwisho wa kuzirudisha ni tarehe **06/03/2024**. Aidha, fomu zikishajazwa kikamilifu zitumwe kwa Katibu Mkuu wa Chama Shikiri ili ajaze Sehemu husika na ataziwasilisha kwa Ofisi ya Katibu Mkuu TUCTA ndani ya muda uliotajwa.
7. Fomu zitakazotumwa pasipo kukidhi vigezo kwa mujibu wa Kifungu 'D' hapo juu, au zitakazotumwa nje ya muda uliotajwa **HAZITAFANYIWA** kazi.